jmol - en to ta translation catalogue (119 entries)

en: &Help
ta: &உதவி

en: &Search...
ta: &தேடுக...

en: &Commands
ta: &கட்டளைகள்

en: Math &Functions
ta: கணிதம் மற்றும் சார்புகள்

en: &More
ta: &மேலும்

en: Editor
ta: தொகுப்பாளர்

en: State
ta: நிலை

en: Run
ta: இயக்கு

en: History
ta: வரலாறு

en: Load
ta: ஏற்றுக

en: Console
ta: பணியகம்

en: Open
ta: திற

en: Script
ta: சிறுநிரல்

en: Check
ta: சரிபார்

en: Step
ta: படி

en: Pause
ta: இடைநிறுத்து

en: Resume
ta: மீண்டும் துவக்கு

en: Clear
ta: சுத்தம் (Clear)

en: Close
ta: மூடுக

en: Image Type
ta: பிம்பத்தின் வகை

en: JPEG Quality ({0})
ta: JPEG தரம் ({0})

en: PNG Quality ({0})
ta: PNG தரம் ({0})

en: Yes
ta: அனுமதி

en: No
ta: மறு

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகளும்

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Directory
ta: அடைவு

en: Open selected directory
ta: தெரிவு செய்த அடிவைத் திற

en: Attributes
ta: பண்புகள்

en: Modified
ta: மாற்றப்பட்ட

en: Name
ta: பெயர்

en: File Name:
ta: கோப்புப் பெயர்:

en: Size
ta: அளவு

en: Type
ta: வகை

en: Help
ta: உதவி

en: FileChooser help
ta: கோப்புத்தெரிவியின் உதவி

en: Home
ta: முகப்பு

en: List
ta: பட்டியல்

en: Look In:
ta: இங்கு பார்:

en: Error creating new folder
ta: புதிய அடைவை உருவாக்குவதில் பிழை

en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

en: Create New Folder
ta: புதிய அடைவை உருவாக்கு

en: Open selected file
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பினை திற

en: Save
ta: சேமி

en: Save selected file
ta: தெரிவு செய்த கோப்பை சேமி

en: Save In:
ta: இதில் சேமி:

en: Update
ta: புதுப்பி

en: Update directory listing
ta: அடைவுப் பட்டியலை புதுப்பி

en: Up
ta: மேலே

en: OK
ta: சரி

en: Preview
ta: முன்பார்வை

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Catalan
ta: காட்டலான்

en: Czech
ta: செக்

en: Danish
ta: டானிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: British English
ta: பிரிட்டிஷ் ஆங்கிலம்

en: American English
ta: அமெரிக்க ஆங்கிலம்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Estonian
ta: எஸ்டோனியன்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

en: Indonesian
ta: இந்தோனேஷியன்

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Norwegian Bokmal
ta: நார்வேஜியன் புக்மால்

en: Occitan
ta: ஆக்டிசியன்

en: Polish
ta: போலிஷ்

en: Portuguese
ta: போர்த்துக்கீசிய

en: Brazilian Portuguese
ta: பிரேஸிலிய போர்த்துக்கீசிய

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Slovenian
ta: ஸ்லோவேனியன்

en: Swedish
ta: சுவீடிஷ்

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Turkish
ta: துருக்கிய

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Simplified Chinese
ta: எளிய சைனீஸ்

en: Traditional Chinese
ta: பாரம்பரிய சைனீஸ்

en: No atoms selected -- nothing to do!
ta: எந்த அணுக்களும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை -- செய்வதற்கு ஒன்றுமில்லை!

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Translations
ta: மொழிபெயர்ப்புகள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: No atoms loaded
ta: எந்த அணுக்களும் ஏற்றப்படவில்லை

en: Element
ta: மூலகம்

en: Language
ta: மொழி

en: Symmetry
ta: சமச்சீர்

en: Hide Symmetry
ta: சமச்சீரை மறை

en: Select ({0})
ta: தெரிவு செய் ({0})

en: atoms: {0}
ta: அணுக்கள்: {0}

en: bonds: {0}
ta: பிணைப்புகள்: {0}

en: groups: {0}
ta: குழுக்கள்: {0}

en: chains: {0}
ta: சங்கிலிகள்: {0}

en: polymers: {0}
ta: பல்பகுதியங்கள்: {0}

en: Main Menu
ta: முதன்மை பட்டி

en: Biomolecules
ta: உயிரியல் மூலக்கூறுகள்

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Display Selected Only
ta: தெரிவு செய்ததை மட்டும் காண்பி

en: Invert Selection
ta: தேர்வை தலைகீழாக்கு

en: View
ta: பார்வை

en: Front
ta: முன்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Back
ta: பின் செல்க

en: Protein
ta: புரதம்

en: Side Chains
ta: பக்க சங்கிலிகள்

en: AT pairs
ta: AT சோடிகள்

en: GC pairs
ta: GC சோடிகள்

en: AU pairs
ta: AU சோடிகள்

en: Hetero
ta: பல்லின

en: Ligand
ta: இணையி

en: Carbohydrate
ta: காபோவைதரேற்று

en: None of the above
ta: மேலுள்ளவற்றில் எதுவமன்று

en: Style
ta: பாணி

en: File Error:
ta: கோப்பு பிழை:
